

TANGAZO

NAFASI ZA MAFUNZO YA UFUNDI STADI KWA MWAKA WA MASOMO 2021

**MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
KWA KUSHIRIKIANA NA MKUU WA CHUO CHA MAENDELEO
YA WANANCHI URAMBO (F.D.C) ANAPENDA KUWATANGAZIA
WANANCHI WOTE KUWA CHUO KINATOA MAFUNZO YA
MUDA MREFU NA MUDA MFUPI KATIKA FANI MBALIMBALI.**

FANI ZINAZOTOLEWA ZA MUDA MREFFU- MIAKA MIWILI 2:

- 1.USHONAJI WA NGUO (Textile Fashion Design and Sewing Technology)**
- 2.UMEME WA MAJUMBANI (Domestic Electrical Installation)**
- 3.UJENZI WA MAJUMBA (Masonry and Bricklaying)**
- 4.USEREMALA (Carpentry and Joinery)**
- 5.UFUNDI MAGARI NA MITAMBO (Motor Vehicle Mechanics)**
- 6.KILIMO (Field Crops and Horticultural Crops)**
- 7.MIFUGO (Animal Husbandry)**
- 8.UCHOMELEAJI (Welding and Metal Fabrication)**
- 9.SEKONDARY QT, PC**
(chuo ni kituo cha mitihani kwa wale wanaotaka kusafisha vyeti)
- 10. ELIMU HAINA MWISHO (Elimu ya secondary nje ya mfumo rasmi kwa wasichana tu bila malipo)**
- 11. MPIRA FURSA (Maalumu kwa wanafunzi wa kike tu)**

FANI ZINAZOTOLEWA ZA MUDA MFUPI- SIKU 1 HADI MIEZI MITATU 3:

- 1.USHONAJI WA NGUO (Textile Fashion Design and Sewing Technology)**
- 2.UMEME WA MAJUMBANI (Domestic Electrical Installation)**
- 3.UJENZI WA MAJUMBA (Masonry and Bricklaying)**
- 4.USEREMALA (Carpentry and Joinery)**
- 5.UFUNDI MAGARI NA MITAMBO (Motor Vehicle Mechanics)**
- 6.KILIMO (Field Crops and Horticultural Crops)**
- 7.MIFUGO (Animal Husbandry)**
- 8.UCHOMELEAJI (Welding and Metal Fabrication)**
- 9.UDEREVA WA AWALI WA MAGARI**
- 10.UDEREVA WA PIKIPIKI**
- 11.KOMPYUTA (Basic Computer Application)**
- 12.FOOD PRODUCTION (Upishi wa Vyakula mbalimbali vya Mahotelini, Migahawani, Vyasherehe na Lishe ya Nyumbani.**

PIA CHUO KINATOA MAFUNZO MAALUMU YA MUDA MFUPI YA UCHOMELEAJI NA UUNGAJI VYUMA BURE.

- ❖ Mafunzo hayo yameanza **Novemba 23, 2020** kwa hiyo wale wote waliojiandikisha na ambao bado hawajajiandikisha wenye nia ya kupata Ujuzi katika fani ya Uchomeleaji na Uungaji Vyuma waje chuoni ilikuanza mafunzo hayo bure, Nafasi bado zipo.
- ❖ Wanafunzi wote wanatakiwa kufika chuoni ilikuanza mafunzo haya **nafasi bado zipo.**
- ❖ Mradi huu Umefadhiliwa na Mfuko wa Kukuza Ujuzi (**SDF**) chini ya Mamlaka ya Elimu Tanzania (**TEA**), ilikuweza kutoa mafunzo ya ufundi stadi ya uchomeleaji na uungaji vyuma kwa washiriki wasiopungua mianne (**400**) ndani ya miezi mitatu (**3**) katika mkoa wa Tabora na Taifa kwa Ujumla.
- ❖ Lengo la mradi huu pamoja na kutoa mafunzo hayo ni wanufaika kuweza kujiajiri au kuajiriwa na pia kupunguza uharibifu wa mazingira ya ukataji miti katika mkoa wa Tabora na Taifa kwa Ujumla.
- ❖ **Vijana Wanawake na Wenye Ulemavu wanahimizwa kuhudhuria Mafunzo haya kwa wingi.**

NB: CHUO NI CHA SERIKALI, KWA WALE WANAOTOKA MBALI WATACHANGIA GHARAMA ZA MALAZI NA CHAKULA. "WAHI MAPEMA NAFASI NI CHACHE" FOMU ZINAPATIKANA CHUONI. MAOMBI BADO YANAPOKELEWA.

**KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA SIMU:
0768 450 371 MKUU WA CHUO AU
0627 126302 MRATIBU MAFUNZO**

NYOTE MNAKARIBISHWA

.....
**Elias G. Niima
Mkuu wa Chuo**