HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
SHULE YA SEKONDARI KILOLENI 
                                                                                                              S.L.P 76 
                                                                                                                                     URAMBO
                                                                                                                                    SIMU……………………….…                                                                                                                         
TAREHE…………………………………..


MZAZI / MLEZI WA…………………………………………………
……………………………………………………………………………….
KIJIJI CHA………………………………………………………………..
WILAYA YA …………………………………………………………….

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KILOLENI,
WILAYA YA URAMBO MKOA WA TABORA
1.0 UTANGULIZI.
Ninafurahi kukuarifu kwamba mwanao………………………………………………………………………………………………
Amechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule ya sekondari kiloleni iliyopo kata ya kiloleni wilaya ya Urambo mkoa wa Tabora.
Muhula wa masomo utaanza tarehe …………………………………, unatakiwa kumleta mwanao kuandikishwa shule kuanzia tarehe ……………………… mwisho wa kuandikisha ni tarehe……………………….

2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
2.1 SARE ZA SHULE 
A. Sare za shule hii ni suruali 2 nyausi na shati 2 nyeupe mikono mifupi kwa wavulana. Na kwa wasichana, sketi 2 nyeusi na shati 2 nyeupe mikono mifupi.
Maelezo ya mishono, suruali iwe na Malinda 2, mifuko 3 na mkunjo chini.  Sketi iwe na malinda na ivuke magoti, mfuko mmoja na kiunoni iwe na belt ndogo.
B. Rangi ya hijabu iwe nyeupe kwa wale wanaopendelea kuvaa hijabu
C. Viatu vyeusi vya kufunga kwa Kamba vyenye visigino vifupi. Kwa wavulana na wasichana.
D. Soksi nyeupe  kwa wasichana(zikutane na sketi).
E. Soksi nyeusi kwa wavulana.
F. Mkanda wa ngozi mweusi kwa wavulana. (mkanda wa tambi haukubaliki)
NB: Suruali mtindo wa modo haikubaliki.
G. Sare za michezo kwa shule hii kwa wavulana ni kaptula ya bluu na fulana ya zambarau. Kwa wasichana ni sketi ya bluu au track suit ya bluu na fulana ya zambarau.
2.2 VIFAA VYA DARASANI
A. Daftari 12 counter book quire three
B. [bookmark: _GoBack]Peni 2, penseli 1, kifutio 1, rula cm 30, na mkebe wa hesabu wenye vifaa vyote mihimu.
C. Begi la kubebea madaftari.
