

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
1	HAMISI OMARI MIKILA	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	ARUSHA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA ARUSHA
2	LETICIA ALOYCE	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	ARUSHA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA ARUSHA
3	HILARY DAMASI	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA JIJI, ARUSHA
4	FRANK MAREELI NJIKU	AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI	ARUSHA	HALMASHAURI YA JIJI, ARUSHA
5	SAIDA ATHUMAN	WASAIIDIZI AFYA MAZINGIRA	ARUSHA	HALMASHAURI YA JIJI, ARUSHA
6	ELIZABETH EXAUD SHAYO	MUUGUZI DARAJA LA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA ARUSHA
7	NEEMA MAHIGE	TABIBU DARAJA LA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA ARUSHA
8	OMARY R. KIDUMBA	MTEKNOLOJIA MAABARA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KARATU
9	EMMANUEL MATHAYO WEMA	MUUGUZI DARAJA LA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KARATU
10	ASHA ALLY Biantigama	DAKTARI DARAJA LA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KARATU
11	MAXIMILIAN JOSEPH AMBROSI	MUUGUZI DARAJA LA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA LONGIDO
12	SHAIBU MWEGERO	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU
13	PAUL A. MSIGWA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MERU

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
14	SHEMU NEHEMIA	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORONG
15	SITI ABDALLAH MZEE	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORONG
16	SAMWELI PHINIAS SALALI	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORONG
17	SHUKRANI MBEMBELA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORONG
18	HAMIDU SHABAN JAKA	DAKTARI DARAJA LA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORONG
19	PAULO AE LABISAY	MUUGUZI DARAJA LA II	ARUSHA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORONG
20	JOSEPH KILASARA	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	DAR ES SALAAM	HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKI
21	DORICE MOLLEL	TABIBU DARAJA LA II	DAR ES SALAAM	HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILALA
22	ELIGIUS EDWARD HAULE	MTEKNOLOJIA MAABARA II	DAR ES SALAAM	HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILALA
23	ACYLEY MANGU	TABIBU DARAJA LA II	DAR ES SALAAM	MKURUGENZI MTENDAJI, HALMASHAURI MANISPAA YA KIGAMBONI
24	MONIKA PETER	DAKTARI DARAJA LA II	DAR ES SALAAM	HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGURU
25	FATMA RASHID MOHAMED	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	DODOMA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA DODOMA
26	MARY REGINALD LAWI	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	DODOMA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA DODOMA

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
27	HALIMA MAJID SALUM	MTEKNOLOJIA DAWA II	DODOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA
28	JOYCE JOSHUA LYANGWA	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	DODOMA	HALMASHAURI YA MJI WA KONDOA
29	TATU RAPHAEL	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	DODOMA	HALMASHAURI YA MJI WA KONDOA
30	NOEL G. ELIAH	MTEKNOLOJIA MAABARA II	DODOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPW
31	EVELINE BONETI	MUUGUZI DARAJA LA II	DODOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA
32	FIKIRI JUMA KOMBA	TABIBU DARAJA LA II	DODOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA
33	LUSIA KIMARO ZAKARIA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	DODOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHU
34	YUSUPH KASEMBE GEORGE	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	DODOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHU
35	ERASTO EDWARD MAKALI	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA	DODOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINI
36	BERNADETHA CHRISTIAN	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	GEITA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA GEITA
37	SOSPETER TITUS	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	GEITA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE
38	FRIDA O. KAPINGA	TABIBU DARAJA LA II	GEITA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE
39	AKANGANYIRA KASENENE	DAKTARI DARAJA LA II	GEITA	HALMASHAURI YA WILAYA YA CHATO

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
40	DOROTHEA A. MICHAEL	MTEKNOLOJIA MAABARA II	GEITA	HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA
41	NORBAT ROGASIN TARIMO	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA	GEITA	HALMASHAURI YA MJI WA GEITA
42	GABRIEL JACKSON MSERETI	TABIBU DARAJA LA II	GEITA	HALMASHAURI YA MJI WA GEITA
43	JAMES BENJAMIN AUSI	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	GEITA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOGWE
44	ALLY BAKARI MBAGA	TABIBU DARAJA LA II	GEITA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOGWE
45	MATHIUS MICHAEL UMBE	MUUGUZI DARAJA LA II	GEITA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE
46	ROBERT SUNGURA NGHWENZ	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	IRINGA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA IRINGA
47	MOHAMED JOHO SIRI	MTEKNOLOJIA MAABARA II	IRINGA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA IRINGA
48	LUCIANA LUGONO	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	IRINGA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA IRINGA
49	OWINYO SAMWEL NGWIYE	MTEKNOLOJIA DAWA II	IRINGA	HALMASHAURI YA MJI WA MAFINGA
50	HADIJA ZELA YABA	TABIBU DARAJA LA II	IRINGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MUFINDI
51	MWANAKOMBO K. KWEKA	MUUGUZI DARAJA LA II	IRINGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO
52	WEMA E. NYARUGENDA	MUUGUZI DARAJA LA II	IRINGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
53	ELIZABETH H. AKONAY	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	IRINGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO
54	VICTOR NJENJEMA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAM
55	PETER HAULE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAM
56	ZAHARIA M. MUNISI	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAM
57	REHEMA NJAKO	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOBA
58	CATHERINE HENRY	MUUGUZI DARAJA LA II	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOBA
59	VERDIANA E. NYOROBI	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	KAGERA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA BUKOBA
60	CHRISTINA C. MOMBULI	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE
61	LULU DAUDI NGIMBA	WAS Aidizi AFYA MAZINGIRA	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE
62	INOCENT SANGA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE
63	GEOFREY TINDAMANYIRE PAUL	TABIBU DARAJA LA II	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA
64	EDGAR N. RWE GASIRA	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MISENYI
65	SULTAN RASHID PUNGWA	MUUGUZI DARAJA LA II	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MISENYI

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
66	ISACK MARCO MATEMBO	MUUGUZI DARAJA LA II	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MISENYI
67	RECTON NYIKA	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	KAGERA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA
68	SINARAH DAUD NGONELA	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	KATAVI	KATIBU TAWALA MKOA WA KATAVI
69	GODFREY BALTAZARY	TABIBU DARAJA LA II	KATAVI	KATIBU TAWALA MKOA WA KATAVI
70	MELINA RUBANZA	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	KATAVI	HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE
71	PASKALINA MAGEMA MOSHINE	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	KATAVI	HALMASHAURI YA WILAYA YA MPANDA
72	DISMAS MICHAEL NZIGE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	KATAVI	HALMASHAURI YA WILAYA YA MPANDA
73	GODIUS K. MUTAKYAHWA	TABIBU DARAJA LA II	KATAVI	HALMASHAURI YA WILAYA YA MPANDA
74	MARY T. BAYO	TABIBU DARAJA LA II	KATAVI	HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO
75	IRENE BURCHARD	MUUGUZI DARAJA LA II	KATAVI	HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO
76	LYDIA OBED	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	KATAVI	HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO
77	VENERANDA D MUSATI	DAKTARI DARAJA LA II	KATAVI	HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO
78	YOHANA SURUMBU QAMNUWAS	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	KIGOMA	KATIBU TAWALA MKOA WA KIGOMA

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
79	BUKULU JULIUS	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	KIGOMA	KATIBU TAWALA MKOA WA KIGOMA
80	KAPILYA LAMECK	MTEKNOLOJIA DAWA DARAJA II	KIGOMA	KATIBU TAWALA MKOA WA KIGOMA
81	MASHAKA D. EDWARD	TABIBU DARAJA LA II	KIGOMA	KATIBU TAWALA MKOA WA KIGOMA
82	KENNEDY B. LUVANDA	MTEKNOLOJIA MAABARA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE
83	ASHURA ALLY	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE
84	PRAYGOD BARIKIELI MAKYAC	MTEKNOLOJIA DAWA DARAJA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE
85	ANTIA J ANTHON	MUUGUZI DARAJA LA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO
86	IZWANJA MAZUMBU	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO
87	SYLVESTER PIUS LEO	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO
88	VAILETH RODGERS NKATA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO
89	GODSON GILBERT TEMU	TABIBU DARAJA LA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU
90	SUZANA A. NDIKINISHA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA/UJJI
91	AMIRI Z. KOMBO	DAKTARI DARAJA LA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA/UJJI

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
92	HOSEA B. CHAMBI	TABIBU DARAJA LA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KIGOMA
93	JACKLINE ELIAS MAAGI	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KIGOMA
94	JAMES KAYUNGUYA	TABIBU DARAJA LA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KIGOMA
95	JOSEPH SAMILE	TABIBU DARAJA LA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO
96	SIMON MWANANGWA	MTEKNOLOJIA MAABARA II	KIGOMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA UVINZA
97	HASAN SEIF MATAKILO	MUUGUZI DARAJA LA II	KILIMANJARO	KATIBU TAWALA WA MKOA WA KILIMANJARO
98	YUSRA R GEUZA	MUUGUZI DARAJA LA II	KILIMANJARO	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI
99	TIMOTH MARTIN MKUMBO	MTEKNOLOJIA MAABARA II	KILIMANJARO	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI
100	LIVINGSTONE BERNARD PUMA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	KILIMANJARO	HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI DC
101	DESDERIA KIUNGO	MUUGUZI DARAJA LA II	KILIMANJARO	HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI DC
102	DEOGRATIUS MASHAMBA	DOBI	KILIMANJARO	HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA DC
103	MARIA H. JOACHIM	TABIBU DARAJA LA II	KILIMANJARO	HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA DC
104	SALMA JUMA ALI	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	KILIMANJARO	HALMASHAURI YA WILAYA YA ROMBO

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
105	MANFRED C MTANDI	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	LINDI	KATIBU TAWALA MKOA WA LINDI
106	VICTORIA A. MASSAM	MUUGUZI DARAJA LA II	LINDI	KATIBU TAWALA MKOA WA LINDI
107	SULTAN ABDALLAH	TABIBU DARAJA LA II	LINDI	HALMASHAURI YA WILAYA LINDI
108	IRENE N. MUKULASI	MUUGUZI DARAJA LA II	LINDI	HALMASHAURI YA WILAYA YA LIWALE
109	NEEMA CHAPA PAUL	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	LINDI	HALMASHAURI YA WILAYA YA LIWALE
110	ELIREHEMA K. KIMARO	DAKTARI DARAJA LA II	LINDI	HALMASHAURI YA WILAYA YA LIWALE
111	FEISAL NUHU UPETE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	LINDI	HALMASHAURI YA WILAYA YA NACHING DC
112	YUSTINA SEMAINDA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	LINDI	HALMASHAURI YA WILAYA YA NACHING DC
113	RAYMOND SHITIMA	TABIBU DARAJA LA II	LINDI	HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWU
114	EVELINA R. CHALLE	MUUGUZI DARAJA LA II	LINDI	HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWU
115	VERONICA JAMES	MUUGUZI DARAJA LA II	LINDI	HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWU
116	HAIKA ABEL MASSAWE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II		KATIBU TAWALA, MKOA WA MANYARA
117	RACHEL N. NGANYANGE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	MANYARA	HALMASHAURI YA MJI WA BABATI

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
118	ZAINAB SAID MUHUNZI	TABIBU DARAJA LA II	MANYARA	HALMASHAURI YA MJI WA BABATI
119	REGINA FABIANO KANGELE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	MANYARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG
120	CLEOPHACE THADEUS	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	MANYARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG
121	EMMANUEL M. ELIKANA	MUUGUZI DARAJA LA II	MANYARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU
122	PAUL NEHEMIA BUJIKU	WAS Aidizi AFYA MAZINGIRA	MANYARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU
123	IMMA ALI KIBAO	TABIBU DARAJA LA II	MANYARA	HALMASHAURI YA MJI WA MBULU
124	ANNASTAZIA SEBASTIAN	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	MANYARA	HALMASHAURI YA MJI WA MBULU
125	SHAIBU MWEGERO	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	MANYARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KITETO
126	JUDITY HENRY MALLE	TABIBU DARAJA LA II	MANYARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI
127	KIJA LUKONA	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	MANYARA	HALMASHAURI YA MJI WA BABATI
128	KEDMON JOEL MAKELELE	TABIBU DARAJA LA II	MARA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA MARA
129	GRACE G. ISHUZA	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	MARA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOM
130	SAUDA KITIMLA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	MARA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOM

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
131	ISAACK APOLINARY SIMBERO	TABIBU DARAJA LA II	MARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA
132	JOSEPH OSORO	TABIBU DARAJA LA II	MARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA
133	ABIGAEEL JOSHUA	MUUGUZI DARAJA LA II	MARA	HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA
134	CHARLES F. GAMBA	MUUGUZI DARAJA LA II	MARA	HALMASHAURI YA MJI WA BUNDA
135	SALUMU AHMAD SALUMU	DAKTARI DARAJA LA II	MARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUTIAMA
136	SAMWEL E. MAJATA	DAKTARI MSAIDIZI DARAJA LA II	MARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MSOMA
137	MUSA JUMANNE SHILONDELA	MTEKNOLOJIA MAABARA II	MARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA RORYA
138	JOYCE SADOKI AMAN	WAS Aidizi AFYA MAZINGIRA	MARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA RORYA
139	SOLOMONI GERALD MBOYA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	MARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA RORYA
140	HAMIS ZAKAYO	MUUGUZI DARAJA LA II	MARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME
141	FATMA ALLY	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	MARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME
142	FADHILI ABDALLA RASHIDI	FIZIOTHERAPIA	MBEYA	KATIBU TAWALA, MKOA WA MBEYA
143	ANNA EDWARD MWAKATOBÉ	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSOKELC

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
144	MUSA AUGUSTINE NGELEJA	TABIBU DARAJA LA II	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSOKELC
145	BUNDALA CHARLES JILEKA	MTEKNOLOJIA MAABARA II	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSOKELC
146	CYPRIAN MTWEVE	DAKTARI DARAJA LA II	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA
147	SHAHA JAMES KADUTU	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA
148	HAJI MAKAME	WAS Aidizi AFYA MAZINGIRA	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA
149	SR. PRISILA MICHAEL SHAYO	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA
150	EVA FAUSTINI KOMBA	MUUGUZI DARAJA LA II	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA
151	FILOTEI A. JOACKIM	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA
152	BENJAMINI HENRY	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI
153	MARIAM HAMIS MIRAMBO	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI
154	ANNA K MAGOBO	WAS Aidizi AFYA MAZINGIRA	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA
155	FATUMA ABDALLAH KIBUA	MUUGUZI DARAJA LA II	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA
156	FREDRICK EMMANUEL MALUNDE	MTEKNOLOJIA MAABARA II	MBEYA	HALMASHAURI YA JIJI LA MBEYA

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
157	ERICK MHELELA	MTEKNOLOJIA MAABARA II	MBEYA	HALMASHAURI YA JIJI LA MBEYA
158	MATHIAS BURRA	TABIBU DARAJA LA II	MBEYA	HALMASHAURI YA JIJI LA MBEYA
159	MARY C. MFOI	TABIBU DARAJA LA II	MBEYA	HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE
160	ZUHURA SADICK	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	MOROGORO	HALMASHAURI YA WILAYA YA GAIRO
161	THERESIA RAPHAEL MAHOO	MUUGUZI DARAJA LA II	MOROGORO	HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOMBER
162	JUMA M. BAKARI	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	MOROGORO	HALMASHAURI YA MJI WA IFAKARA
163	THEOPHANO BEDA NJOGOPA	MUUGUZI DARAJA LA II	MOROGORO	HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA
164	ISSA M. ALLY	MUHUDUMU AFYA MOCHWARI	MOROGORO	HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA
165	LEODGAR JOSEPH KOMBA	MTEKNOLOJIA MAABARA II	MOROGORO	HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOSA
166	AVIRA SARAPION	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	MOROGORO	HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGOR
167	VERYNICE PINIEL	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	MOROGORO	HALMASHAURI YA WILAYA YA MVOMERC
168	JANETH C. MKANULA	MUUGUZI DARAJA LA II	MOROGORO	HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA
169	MALIMA A. BYARO	MUUGUZI DARAJA LA II	MOROGORO	HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
170	CHRISTINA L. MAIKO	MTEKNOLOJIA MAABARA II	MOROGORO	HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA
171	ALI SAID JUMA	MTEKNOLOJIA MAABARA II	MOROGORO	HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA
172	LYDIA FAUSTINE	TABIBU DARAJA LA II	MTWARA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA MTWARA
173	TUMAINI SABO	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MTWARA
174	EMILIANA L MYOVELA	DAKTARI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MTWARA
175	MBONI A. MUHUMBILA	TABIBU DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWAI MIKINDANI
176	MIRUKA GEORGE OTIENO	MUUGUZI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWAI MIKINDANI
177	WILLE KISINGA	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWAI MIKINDANI
178	TIZO NAMIKAMBA	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWAI MIKINDANI
179	VICTOR R. SANGA	TABIBU DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA MJI WA MASASI
180	HASSAN HAMIS MSINGI	MTEKNOLOJIA MAABARA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI
181	EDWARD BALDWIN TUNUKA	MTEKNOLOJIA MAABARA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NANYUME
182	SEIF S. HAFIDHI	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NANYUME

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
183	ALI S. ABDALLA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NANYUMU
184	LUKELO MKANO	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA
185	JUMA MUSSA	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA
186	SHARIFA JUMA	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA
187	SHIJA MOHAMEDI	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA
188	JACKSON REUBEN	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA
189	JOHN SHIMBI	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA
190	SALIM KISUDA	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA
191	SOSTEN MSEKEFU	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	MTWARA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA
192	JANETH LONGNIUS MGIMBA	MTEKNOLOJIA MAABARA II	MWANZA	KATIBU TAWALA MKOA WA MWANZA
193	YAKUPITA GODWIN YUSTAS	MTEKNOLOJIA MAABARA II	MWANZA	KATIBU TAWALA MKOA WA MWANZA
194	MANILE MAGUCHELE	MTEKNOLOJIA MAABARA II	MWANZA	HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA
195	KELVIN JAPHET	MUUGUZI DARAJA LA II	MWANZA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMEL

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
196	LIBERATUS SOSPETER	MUUGUZI DARAJA LA II	MWANZA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA
197	DORIS ERNEST NDANGALASI	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	MWANZA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU
198	ZAKARIA JOSEPH	MUUGUZI DARAJA LA II	MWANZA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGW
199	KABULA MPENZWA	TABIBU DARAJA LA II	MWANZA	HALMASHAURI YA WILAYA YA UKEREWE
200	MONICA BENSON NYONDO	MUUGUZI DARAJA LA II	MWANZA	HALMASHAURI YA WILAYA YA UKEREWE
201	LAURENT SAMSON	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	MWANZA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUCHOSA
202	KIJA KANUDA SENDE	MUUGUZI DARAJA LA II	MWANZA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUCHOSA
203	SCHOLASTICA MALUGU	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	MWANZA	HALMASHAURI YA WILAYA YA SENGEREM
204	INNOCENT CHAVALA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	MWANZA	HALMASHAURI YA WILAYA YA SENGEREM
205	JOSEPH S. KAZAURA	DAKTARI DARAJA LA II	NJOMBE	KATIBU TAWALA, MKOA WA NJOMBE
206	NATURU YOHANA WILLIAM	TABIBU DARAJA LA II	NJOMBE	MKURUGENZI WA MJI WA NJOMBE
207	PETRO MWAKIPESILE	FUNDI SANIFU VIFAA TIBA	NJOMBE	MKURUGENZI WA MJI WA NJOMBE
208	BONIFACE C. WANGE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	NJOMBE	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAKETE

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
209	DEVOTHA J. CHEGERE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	NJOMBE	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAKETE
210	JOHN LAURENT LUTEGO	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	NJOMBE	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAKETE
211	NEEMA CREDO SIBEYE	TABIBU DARAJA LA II	NJOMBE	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAKETE
212	ZIADA MGOMBEZI	MUUGUZI DARAJA LA II	NJOMBE	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAKETE
213	JOSHUA JACKOB	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	NJOMBE	HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE
214	FREDRICK L. MHAYA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	NJOMBE	HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING'OMBE
215	NIWELA GIMBUYA	TABIBU DARAJA LA II	NJOMBE	HALMASHAURI YA WILAYA YA WANGING'OMBE
216	SALAMA B. NYUNDO	MTEKNOLOJIA MAABARA II	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMO
217	HAJI OMARY	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA BAGAMO
218	REMIDIUS B. GOSBERT	TABIBU DARAJA LA II	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA CHALINZI
219	PONSIAN M. LAMBERT	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA CHALINZI
220	HELENA STEVEN MAUMI	MUUGUZI DARAJA LA II	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA CHALINZI
221	DORIS MAGNUS	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA CHALINZI

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
222	NEEMA BERNAD BENEDICT	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBAHA
223	BERTHA JOHN	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	PWANI	HALMASHAURI YA MJI WA KIBAHA
224	MARIETHA ALEX HOLELA	AFISA AFYA MAZINGIRA DARAJA LA II	PWANI	HALMASHAURI YA MJI WA KIBAHA
225	REUBEN W. NG'ONDO	MTEKNOLOJIA MAABARA II	PWANI	HALMASHAURI YA MJI WA KIBAHA
226	BEATRICE ISSACK NYINGU	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	PWANI	HALMASHAURI YA MJI WA KIBAHA
227	SAID T. HASSAN	TABIBU DARAJA LA II	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWI
228	ROBERT MGEMA	MUUGUZI DARAJA LA II	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWI
229	JACKILINE JOHN	MTEKNOLOJIA MAABARA II	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAFIA
230	SIMON MASHISHI NGEME	MTKNOLOJIA MIONZI	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAFIA
231	HIJA JUMANNE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAFIA
232	GERALD EVARIST NJIMBA	MTKNOLOJIA MIONZI	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA MKURANC
233	SALEHE HAMIS SAID	TABIBU DARAJA LA II	PWANI	HALMASHAURI YA WILAYA YA RUFJI
234	AUGUSTINA M. AGUSTINE	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	RUKWA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA RUKWA

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
235	MSHANGANI ATHUMANI	MTEKNOLOJIA MAABARA II	RUKWA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA RUKWA
236	BRUNO PETER MAHANGI	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	RUKWA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KALAMBC
237	AZIZA H. KIKOPA	MUUGUZI DARAJA LA II	RUKWA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KALAMBC
238	AKILI EMMANUEL MAPESA	DAKTARI DARAJA LA II	RUKWA	HALMASHAURI YA WILAYA YA SUMBAWANGA
239	SARAH DEOGRATIUS JAMAWE	TABIBU DARAJA LA II	RUKWA	HALMASHAURI YA WILAYA YA SUMBAWANGA
240	ALI OMAR RASHID	WAS Aidizi AFYA MAZINGIRA	RUKWA	HALMASHAURI YA WILAYA YA SUMBAWANGA
241	SHABAN ATHUMANI	WAS Aidizi AFYA MAZINGIRA	RUKWA	HALMASHAURI YA MANISPAA SUMBAWA
242	ABDALLAH RAMADHANI	DAKTARI MENO DARAJA LA II	RUVUMA	KATIBU TAWALA, MKOA WA RUVUMA
243	BONIPHANCE PETER	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	RUVUMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBINGA
244	MANDEJE MAZENGO	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	RUVUMA	HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA
245	EVALINE SOMBE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	RUVUMA	HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA
246	FELIX NICODEMUS MASANJA	TABIBU DARAJA LA II	RUVUMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NAMTUMI
247	BARAKA ABEL MBISA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	RUVUMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NAMTUMI

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
248	SHUKURU G. MGULWA	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	RUVUMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA
249	JESTINA SAMWELI	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	RUVUMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA
250	ZAMDA T. KUDUGO	TABIBU DARAJA LA II	RUVUMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGEA
251	MWANAIIDI ABULRAHMANI	DAKTARI DARAJA LA II	RUVUMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MADABA
252	MUSSA S. RASHIDI	MUUGUZI DARAJA LA II	RUVUMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA TUNDURU
253	GERALD GIDION NDURE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	RUVUMA	HALMASHAURI YA WILAYA YA TUNDURU
254	STEPHEN MUTAYOBA	TABIBU DARAJA LA II	RUVUMA	HALMASHAURI YA MANISPAA SONGEA
255	GILIAD E. MOSHI	DAKTARI DARAJA LA II	SHINYANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KISHAPU
256	SALOME DEGRATUS	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	SHINYANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KISHAPU
257	CHARLES M. RUGAMBWA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	SHINYANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KISHAPU
258	SARAH HERMAN	WASAIKIZI AFYA MAZINGIRA	SHINYANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KISHAPU
259	THERESIA M. ALOTHA	MUUGUZI DARAJA LA II	SHINYANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MSALALA
260	ANDREW ISLAEL MWAKISAMBWE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	SHINYANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
261	HAPPY JONASY CHAULA	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	SHINYANGA	HALMASHAURI YA MANISPAA SHINYANGA
262	ANNA D MLEMWA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	SHINYANGA	HALMASHAURI YA MANISPAA SHINYANGA
263	SCHOLASTICA F. LUCAS	TABIBU DARAJA LA II	SHINYANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU
264	STEPHANO JOHN	TABIBU DARAJA LA II	SHINYANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU
265	RAHEL MARTINE ISSAH	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	SHINYANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU
266	BYAMUNGU DIONIZI	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	SHINYANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA USHETU
267	ALFRED NGALAMA	DAKTARI DARAJA LA II	SIMIYU	KATIBU TAWALA, MKOA WA SIMIYU
268	YUSUPH HASSAN BASHARI	MTEKNOLOJIA MAABARA II	SIMIYU	HALMASHAURI YA WILAYA YA BARIADI
269	HAMILI CHAULEMBO	WAS Aidizi AFYA MAZINGIRA	SIMIYU	HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA
270	MAGDALENA HILALIO SUNGA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	SIMIYU	HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA
271	HASNI KATUNDA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	SIMIYU	HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA
272	WILLIAM EMMANUEL MGAYA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI MAABARA II	SIMIYU	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA
273	RAHIM JUMA	TABIBU DARAJA LA II	SIMIYU	HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
274	ANTHONY LAURENT NYILAWILA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	SIMIYU	HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU
275	ABIGAEEL CLAUDIAN	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	SIMIYU	HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU
276	AYOUB TAMSON WINGA	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	SINGIDA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA SINGIDA
277	AGRICOLA B. MASSAY	MUUGUZI DARAJA LA II	SINGIDA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAM
278	KURWA STAMBULI	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	SINGIDA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAM
279	SALMA MAJUTO MOHAMED	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	SINGIDA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI
280	TUNU ATHUMANI KIGONILE	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	SINGIDA	HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI
281	PETER OMARY	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	SINGIDA	HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA
282	ADELA MAHUNA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	SINGIDA	HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA
283	OMARI BAKARI HATIBU	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	SONGWE	HALMASHAURI YA WILAYA YA MOMBA
284	SALVATORY WILLIAM MFILIMA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	SONGWE	HALMASHAURI YA WILAYA YA MOMBA
285	RUBEN RAITON HALINGA	MUUGUZI DARAJA LA II	SONGWE	HALMASHAURI YA WILAYA YA MOMBA
286	ODES GEOFFREY	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	SONGWE	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
287	ERIC MARTIN	DAKTARI DARAJA LA II	SONGWE	HALMASHAURI YA WILAYA YA ILEJE
288	CONSOLATA B. EFREM	DAKTARI DARAJA LA II	TABORA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA TABORA
289	JACKSON J. PETRO	AFISA MUUGUZI DARAJA LA II	TABORA	KATIBU TAWALA WA MKOA WA TABORA
290	ALFRED M. KIGAHE	MTEKNOLOJIA MAABARA II	TABORA	HALMASHAURI YA WILAYA YA IGUNGA
291	NICHOLOUS ANYINGISYE MWAKAHESYA	MUUGUZI DARAJA LA II	TABORA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA
292	ALOYCE ELIKANA	MUUGUZI DARAJA LA II	TABORA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA
293	LUCY SYLIVESTER	MUUGUZI DARAJA LA II	TABORA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NZEGA
294	MAJIDI MOHAMED	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	TABORA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NZEGA
295	ALICE N. MAKWAN	MTEKNOLOJIA DAWA DARAJA LA II	TABORA	HALMASHAURI YA WILAYA YA NZEGA
296	ROSERMAY BACHUBA	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	TABORA	HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE
297	JERRY EMMANUEL MHAGAMA	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	TABORA	HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE
298	JOHANSEN ALEX GAIZA	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	TABORA	HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE
299	MADIRISHA JAMES	FUNDI SANIFU MAABARA	TABORA	HALMASHAURI YA MJI WA URAMBO

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
300	SAMSON AMOS BUKURU	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	TABORA	HALMASHAURI YA MJI WA URAMBO
301	INNOCENT KILIAN KANJE	DAKTARI DARAJA LA II	TANGA	KATIBU TAWALA MKOA WA TANGA
302	JUMA FADHILI	MTEKNOLOJIA MAABARA II	TANGA	KATIBU TAWALA MKOA WA TANGA
303	JOSEPH J. MMBAGA	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	TANGA	HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA
304	JUMA ZIOTA	WAS Aidizi AFYA MAZINGIRA	TANGA	HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA
305	CHRISTOPHER ONESMO MVILI	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	TANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MUHEZA
306	SUDI SAMONI MARCO	TABIBU DARAJA LA II	TANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI
307	YUDITH PETER LOLO	TABIBU DARAJA LA II	TANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI
308	RAPHAEL MLOWE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	TANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI
309	ALY BANDRU HAMAD	WAS Aidizi AFYA MAZINGIRA	TANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA PANGANI
310	HERIETH JACKSON BUBERWA	MUUGUZI DARAJA LA II	TANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA MKINGA
311	MARIAM M PILLA	AFISA MUUGUZI MSAIDIZI DARAJA LA II	TANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUMBULI
312	ALLI JUMA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA II	TANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUMBULI

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI NOVEMBA, 2017

NA.	JINA	CHEO	MKOA	KITUO CHA KAZI
313	DANIEL G. MBALAWALA	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI	TANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KILINDI
314	ALEX LUSAKA	TABIBU MSAIDIZI DARAJA LA II	TANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA KILINDI
315	IBRAHIM TEGERE	MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DAWA DARAJA LA II	TANGA	HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO