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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA MASOMO YA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA SEKONDARI
UGALLA 2021

Nafurahi kukwambia kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya
sekondari Ugalla, hongera sana . Unatakiwa kurip\o'ti shuleni kuanzia tarehe 11/1/2021. Mwisho
wa kuripoti ni Tarehe 25/01/2021. Wakati wa kupokelewa unatakiwa kuja na vitu vifuatavyo

1. Fomu ya kujiunga na mahitaji ya shule
2. Medical Examination form
3. Fomu ya kukubali kujiunga na shule
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SARE YA SHULE

WASICHANA,

P.Dﬁ....

Sketi (2) linda box ya malinda rangi nyeusi zivuke magoti na kitambaa kiwe kizito
Mashati meupe mawili (2) mikono mifupi,

Sheta moja la kijani

T-shirt nyekundu

Viata vyeusi vya kamba kisigino kifupi

Soksi ndefu nyeupe

Tai nyeusi

WAVULANA

Suruali yenye malinda rangi nyeusi sio modo na kitambaa kiwe kizito
Shati jeupe mikono mifupi

Sweta rangi ya kijani,

T-shirt nyekundu,

Viatu vyeusi vya kamba visigino vifupi na soksi nyveusi,

Tai nyeusi

VIFAA VYA MICHEZO

Bukta na t-shirt rangi ya blue (wavulana)
Tracksuit na t-shirt rangi ya blue (wasichana )
Raba jozi moja

VIFAA VYA DARASANI

Daftari kubwa angalau 10,
Kalamu za wino za kutosha
Kalamu ya risasi

Tafadhali soma kwa makini maagizo /maelezo hayo na kuyatekeleza kikamilifu vilevile
tumeambatanisha fomu 03:A,B, na C nazo zinatakiwa kujazwa kabla ya mwanafunzi kulipoti
shuleni.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HIilL



SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HIIL

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 nakama
ilivyolekebishwa kwa sheria ya Na. 10 1995. Aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na
wizara ya elimu yenye dhamana ya Elimu chini ya Ofisi ya RAIS-TAMISEMI yenye jukumu la
usimamizi na uendeshaji elimu.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo vatafafanuliwa mara baada ya kufika
shuleni:

a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa
ujumla ni jambo la lazima

b) Maudhulio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule
nt lazima

¢) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio kama itakavyokuwa imepangwa (Preparation).

d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazo pewa.

e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo Jjuu ya kuwepo ndani na
nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uwanafunzi wako katika shule hii.

) Kuvaa sare ya shule kikamilifu wakati wote unapotakiwa

2) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote

h) Kutunza mali za umma.

MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHW A SHULE

a) Wizi

b) Uasherati na ushoga

¢) Ubakaji

d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi,
kubeli nk

¢) Kupigana au kupiga

f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

g) Kuoa au kuolewa

h) Kutoa mimba

1) Kuwa mjamzito au kupata mimba

1) Kuzarau bendera ya Taifa

k) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule

1) Kukataa adhabu kwa makusudi

m) Kuwa na simu ya mkononi.



HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
SHULE YA SEKONDARI UGALA
KIAMBATANISHO A.

Nenda na fomu hii kwa mganga wa serikali akupime na kujaza

Tarehe... ...

Mganga wa wilaya/mkoa,

MEDICAL CERTIFICATE

Jmalamwanafunzi ........ ... .. .. ... ... ... ... ... ... ..

1. Nimempima mtajwa hapo juu na kumuona amepatikana na ugonjwa wa

. ha nimemtibu ipasavyo.

2 Nlmempnna mtajwa hapo Juu na kumuona na ugonjwa hawezi kusoma kwa sababu ya

3. Afya yake kwa ujumla .
Y BERUR. .. ... oocc00 000 205 snssin smnvmnmammns sa mam sen ses vammnmasnnass
b) Macho...
c) Masxkxo .
d) Kﬂemachochotekltaje
e) Akﬂl
£) Mkojo (Urine).........coooiiie it oo e e
£) Choo (Stool).......oovnniiniiniit e et e et eee eeeaens
h) Mimba......................................

Sahthiyamganga...................................................Mhuri
TREBRE. .. ooucoevervrvnennssavaninecnne



HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
SHULE YA SEKONDARI UGALLA

KIAMBATANISHO B: HISTORIA YA MWANAFUNZI

JiNa 1@ MWANATUNZE wevveeeeeeceeeeeeeee e e re e e e e e e
Tarehe kamili ya Kuzaliwa ........cccoveeeiiciieeiiece e,
JINA 1A BADA covviiiiiiiiee et e e s

JINA T IMIIZI ittt e er e e e e e s e e s e s eeenanes
Anuani kamili ya Mzazi / MIEZi .....cuevveevvvvieeiiieeiiiiieeeeieee e
URUSTAN0 WA IVIEZE .o i ceversnsisossnssminnsiinnassonsssossnsidsssssmmansnsnssessnsanessssonns

PNV AW e

kazi ya Mzazi /Miezi { Mikulima, Mfanya biashara, Mfanya kazi}

9. Kama ni mfanya kazi, kaziyake .......cccccceeverviririiniiannns

10. Kama mfanya biashara, Biashara yake.........cccccceeivvviiveieiccciveeiee e,

11. Afya yake { Maelezo kama mwanafunzi ana matatizo ya kiafya na hivyo anastahili
huduma maalum} ........ooevveveeiieeieieeee,

12. Madhehebu ya dini ya mwanafunzi .........ccccccvvveeiivciieeeec e,

13. Uthibitisho wa mzazi/mlezi

hapo juu ni sahihi.

Anuani ya Mzazi/ MIezi .......cccceeevvveeeieeeiineenns ,Tarehne ..o



1.
2.

HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
SHULE YA SEKONDARI UGALLA

KIAMBATISHO C: KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE

MimMi oo, nimechaguliwa kuwa mwanafunzi katika shule ya
sekondari Ugalla, nakubali nafasi hii niliyopewa na umma wa Tanzania. Naamini
kabisa nimetunukiwa nafasi hiyo ili nijiendeleze kwa manufaa ya watanzania. Hivyo
ninaahidi kuwa nitajibidiisha kadri ya uwezo wangu wote katika kazi zote

nitakazopewa shuleni, nje na ndani ya darasa. Ili kutimisha shabaha hii ninakubali na

~ ninaahidi kwa h'lLé'ri'WiﬁgDmeWn'er\ié'kLTWﬁifafaﬁV’a'k?Zi kwa

BUSARA,MAARIFA,NIDHAMU YA HALI YA JUU na UTIl kwa viongozi wote kwa sheria
na amri za shule. Nikiwa na maoni au malalamiko nina ahidi nitayafikisha
panapohusika kwa njia na taratibu zinazokubalika.

Sahihi ya Mwanafunzi  ......cccocoovevemeeeeeeen, Tarehe .o,
1 3 T Nikiwa kama Mzazi/Mlezi wa Mwanafunzi
.................................................... naahidi kuwa nitatimiza wajibu wangu kama
mzazi/mlezi wa mtoto huyo na kushirikiana na walimu.

Sahihi ya mzazi/mlezi ........c..ccccoovvevvuvveeennn.. Tarehe



