JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
(Barua zote zitumwe kwa Mkuu wa shule)

Simu: 0763 441 838(Mkuu wa shule) Mkuu wa shule
0759 030 424 (Makamu wa shule) S.L.P63
barua pepe: ded@urambodc.go.tz 45582 Urambo Tabora
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YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA MASOMO YA KIDATO CHA KWANZA
SHULE YA SEKONDARI WASICHANA MARGARET SITTA MWAKA 2023.

Uongozi wa shule ya sekondari ya wasichana Margaret sitta inayo furaha kubwa
kukupongeza kwa- kuchanguliwa kujiunga na masomo ya kidato cha kwanza 2023
katika shule hii.

Shule ya Sekondari ya wasichana Margaret Sitta ipo Mkoa wa Tabora wilaya ya
Urambo Tarafa ya Urambo. Shule ipo kilometa 1 Mashariki ya Ofisi ya
Halmashauri ya wilaya Urambo. Shule hii ni ya Wasichana ya Bweni. Shule
itafunguliwa tarehe 06 .01.2023.

Unatakiwa kuripoti Shuleni kwa mkuu wa shule kuanzia tarehe 06/01/2023 na mwisho
wa kuripoti ni tarehe 15.02.2023. Utakapokuwa umetimiza mabhitaji yaliyomo kwenye
fomu zilizoambatanishwa pamoja na maelekezo haya, utapokelewa na kuingizwa katika
kitabu cha Usajili wa Wanafunzi.

Wakati wa kupokelewa unatakiwa kuja na vitu vifuatavyo:-

1. Fomu ya kujiunga shule (Joining Instructions)
11. Medical examination form
iii. Fomu ya kukubali kujiunga na Shule

KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA MARGARET SITTA.

SCHOOL MOTTO: " BELIEVE BIGGER, AIM HIGHER"

THERESIA A.NJELEKELA
MKUU WA SHULE
WASICHANA MARGARET SITTA
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1.SARE ZA SHULE.

V1.

VII.
VIII.
IX.

Sketi mbili (2) linda V rangi ya bluu nyeusi (dark blae) ndefu chiniya
magoti, kitambaa kiwe kizito (TAFADHARI SHONEA NYUMBANI ).

Mashati mawili (2) meupe mikono mifupi. ). Kwa waislamu juu Hijab na nusu
kanzu inayovuka magoti (kitambaa cha aluwa) na suruali bluu nyeusi (dark blue)
isiyobana.

Viatu vyeusi vya kamba kisigino kifupi jozi mbili (2).

Soksi nyeupe (stoking free size) jozi mbili (2) au zaidi

Tai ya dark blue ya kufunga.

Gauni mbili (2) rangi ya kijivu kitambaa kizito za kushindia.(mshono wa solo
ndefu,kwa waislamu na hijabu nyeusi

Sweta rangi ya blue

T-shirt mbili(2) light blue yenye kola nyeusi.

Track suit dark blue yenye ufito mweupe.

ZINGATIA: Vipodozi vya aina yoyote haviruhusiwi, Wanafunzi wa kike hawaruhusiwi

VI.
VII.
VIII.
IX.

XI.

kusuka nywele, kuvaa hereni,Mkufu (chain), Pete vyote ni marufuku.

MAHITAJI MENGINE WOTE.

Shuka mbili (2) rangi ya pink, mto wa kulalia na neti ya blue.
Vyombo vya chakula (sahani, bakuli, kijiko na kikombe)
Godoro 2.5x 6
Ndoo 2 lita 10 kwa matumizi binafsi

Jembe 01 lenye mpini

Fyekeo moja (01)

Fagio ya ndani 01

Fagio ya nje chelewa yenye mpini moja (01)

Reki moja (01)

Kitenge/kanga mbili, kandambili

Faili 01 la kawaida la Tsh 500/= (Kwa matumizi binafsi litakaguliwa).
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1. VIFAA VYA MICHEZO
T-shirt rangi ya kijivu
Raba nyeupe jozi moja.

ZINGATIA: T-shirt zisiwe na maandishi ya aina yoyote

2. VIFAA VYA DARASANI

Daftari kubwa angalau 10. (counter book).
Kalamu za wino za kutosha.
Kalamu za risasi za kutosha.

Kila Mwanafunzi anashauriwa kununua angalau kitabu kimoja kwa kila somo.

Mkebe wa hisabati (Mathematical Set).

Tafadhari soma kwa makini maagizo/ maekekezo hayo na kuyatekeleza

kikamilifu. Vile vile tumeambatanisha fomu A na B nazo zinatakiwa kujazwa

kabla ya mwanafunzi kuripoti Shule.
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SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE.

Shule ya Sekondari wasichana Margaret Sitta inaendeshwa kwa mujibu wa sharia ya
Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa sheria Na 10 ya mwaka
1995. Aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara-ya Elimu, yenye
dhamana ya Elimu nchini na Ofisi ya Rais - Tamisemi yenye jukumu la Usimamizi na
uendeshaji Elimu.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa mara baada
ya kufika shuleni:-

a.

Heshima kwa viongozi, wazazi, wanafunzi wote na jamii kwa ujumla ni jambo la
lazima.

Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba
ya shule ni lazima.

Kushiriki kwa makini kufanya maandalio kama itakavyokuwa imepangwa
(preparation time)

Kuwabhi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa.

Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo
ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote katika maisha yako ya shule.

Kuvaa sare ya shule kikamilifu wakati wote uwapo shule.

Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote.
Kutunza mali za shule / umma.

Kuheshimu nembo za Taifa kama vile wimbo wa Taifa, bendera ya Taifa n.k

MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA SHULE

a.Wizi wa aina yoyote ndani au nje ya shule
b.Uasherati na ushoga

C.
d.

X &= =0 Q o

Ubakaji
Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine,
mirungi, n.k

. Kupigana au kupiga

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

.Kudharau bendera ya Taifa
.Kudharau wimbo wa Taifa

Kubeba mimba na kutoa mimba
kuolewa

.Kugoma au kuchochea -na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa

shule
Kukataa adhabu kwa makusudi.

m. Kumiliki SIMU ya mkononi na RADIO.
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HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
SHULE YA SEKONDARI WASICHANA MARGARET SITTA.
FOMU: A

Nenda na fomu hii kwa mganga wa serikali akupime na kukujazia

Tarehe ...l
Mganga wa wilaya | mkoa,
S.LP

MEDICAL CERTIFICATE
Jina la mwanafunzi

1. Nimempima mtajwa hapo juu na kumuona amepatikana na ugonjwa wa
e na nimemtibu ipasavyo.

2. Nimempima mtajwa hapo juu na kumuona na ugonjwa hawezi kusoma kwa sababu
ya

3. Nimemwona ana mimba/ hana mimba. Tutakaye mtilia mashaka tutampeleka
hospitali kwa daktari wa hapa wilaya ya Urambo.
4. Afya yake kwa ujumla,

MASIKIO. ... e e
Kilema chochote, kitaje
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HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO

SEKONDARI YA WASICHANA MARGARET SITTA

S.L.P 63.
URAMBO-TABORA

FOMU B: KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE
1.Jina la MWANATUNZE oottt e e e e e aees

2.Jina la MZAZIMIBZE et

MMl Nimekubali kuwa mwanafunzi wa shule ya
Sekondari Wasichana Margaret Sitta, nimesoma kwa umakini sharia na taratibu zote za
shule na kuwa nitazizingatia na kuzifuata wakati wote niwapo shule. Aidha nitajituma

kwa bidii katika masomo yangu katika kipindi chote niwapo shuleni. Nikiwa na maoni au

malalamiko ninaahidi nitayafikisha panapohusika kwa njia na taratibu zinazokubalika.

Y11 0 TR Nikiwa mzazi/mlezi wa mwanafunzi
oo a e e e e e e e aaaaaaaaas Naahidi kuwa nitatimiza wajibu wangu

kama mzazi/mlezi wa mtoto na kushirikiana na Uongozi wa shule.

Sahihi ya mzazi/mlezi ............ccooiiiiiiiin. Tarehe ..o
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