JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wila ya)

HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
Tarehe: 07/04/2022.

TANGAZO LA UUZAJI WA POWER TILLER MBILI -(02)

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
INAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA INAUZA POWER TILLER MBILI

HIVYO KWA ANAYEHITAJI KUNUNUA ANAOMBWA KUTUMA MAOMBI YAKE OFISI
YA MKURUGENZI MTENDAJI KWA KUTOA BEI YA UNUNUZL

WASIFU WA POWER TILLER ZINAZOUZWA.

8/N

IDADI|  AINA | UWEZO WA | UZITO | AINA YA | UWEZO WA | TAREHE
ENGINE WAKE | MAFUTA @~ KUBEBA | YA
(KG) | INAYOTU (KG) | KUTENGEN |
1) - MIA 5 EZWA |
16HP/2200 ;
02 | TOYO 7C-1 | r/min 165 DIESEL 1,000 2010/04

MAOMBI YOTE YATUMWE KUANZIA TAREHE 08/04/2022 HADI TAREHE

14/04/2022.

MAOMBI YATAPOKELEWA KUANZIA S
MASHARTI YA MAUZO

AA 2:00 ASUBUHI HADI SAA 9:30 ALASIRI

1.MALIPO YATALIPWA KUPITIA AKAUNTI YA HALMASHAURI

2. MTEJA ATAPEWA CONTROL NAMBA, HATUPOKEI HUNDI.
KUMU LA MNUNUZI/MTEJA

DANI YA SIKU MBILI TANGIA

3. MALI IKINUNULIWA ULINZI NI JU
4. MALIPO YATAFANYIKA KWA ASILIMIA MIA MOJA NI
HE YA MTEJA KUJULISHWA KUSHINDA BEI YA KUNUNULIA.

LEA OFISI ZA UJENZI ILI KUONA HIZO POWER TILLER.

TARE
NB. UNAWEZA KUTEMBE
WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA.
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