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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ|

Tarehe: 21/08/2023

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Urambo amepokea kibali cha Ajira
chenye Kumb. Na. FA. 170/365/01/"B”/09 cha tarehe 11 Julai, 2023 kwa kada ya

Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja LA Il yenye nafasi nne (4) pamoja na kanda ya

Madereva Daraja la Il yenye nafasi tatu (3).

Mte_hdaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Urambo anawatangazia

Hivyo basi; Mkurugenzi
e sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya

Watanzania wote weny

Urambo kuomba nafasi za kazi kama ilivyobainishwa katika Tangazo hili.

1.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il - TGS C (Nafasi 04)

1.1 SIEA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa mwenye cheti cha kidato cha nne (
a utunzaji kumbukumbu na kupata cheti cha NTA LEVEL 6

fani za Afya, Masjala,

Form IV) au cha sita (VI) aliyehu‘dhulia na

kufuzu mafunzo'y
(Stashahada ya Utunzaji Kumbukumbu) katika mojawapo ya

Mahakama na Ardhi kutoka Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania (TPSC) au Chuo
chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.2 MSHAHARA i

Ngazi ya Mshahara ni TGS C;ambayo ni Tzs. 585,000.00 kwa mwezi.
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1.3 KAZI/MAJUKUMU YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il

' i.  Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajika na wasomaji.

ii.  Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka.

ii. Kuweka/ kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (File recks/cabinet) katika
masjala/ vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.

iv.  Kuweka kumbukumbu ( barua, nyaraka n.k) katika majalada.

v.  Kushugulikia maombi ya kumbumkumbu/nyaraka (barua, nyaraka n.k) katika
majalada.

vi.  Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka n.k) katika majalada.

vii.  Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za Serikali.

2.0 DEREVA DARAJA LA Il TGS B - (Nafasi 03)

2.1 SIFA ZA MWOMBAUJI

Kuajiliwa mwenye cheti cha Kidato cha Nne (Form IV) na leseni ya Daraja C1 au E ya
uendeshaji magari bila kusababisha ajali. Sambamba na hilo muombaji anatakiwa awe
amehudhulia mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course)
yanayotolewa na Chuo cha Usafirishaji cha Taifa pamoja, VETA au Chuo chochote

kinachotambuliwa na Serikali.

2.2 MSHAHARA
Ngazi ya Mshahara ni TGS By ambayo ni Tzs. 450,000.00 kwa mwezi.

2.3 KAZI/MAJUKUMU YA DEREVA DARAJA LA Il
i. Kuendesha gari la Serikali
i. Kutunza na kuandika daftari la safari (Log - book) kwa safari zote.
ii. Kufanya uchunguzi wa gari kabla ya safari ili kungundua ubovu unaohitaji
matengenezo.
iv.  Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.
v.  Kuhakikisha gari na vifaa vyake vipo katika hali nzuri wakati wote.

vi.  Kufanya usafi wa gari.

vii.  Kutekeleza kazi nyingine yoyote atakayopangiwa na mkuu wake wa kazi.
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f 3.0 MAELEKEZO YA JUMLA KWA WAOMBAJI WOTE

i
i. Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania wenye umri kati ya miaka 18 na

usiozidi 45.

. \Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa.

iii. Wgombaji ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za
kuingilia katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi

_ ya nafasi za kazi kwa waajiri wao na waajiri wajiridhishe ipasavyo.

iv. Nafasi ya kazi inayoombwa iandikwe juu ya bahasha, kutozingatiwa hili
kutasababisha maombi ya kazi kuwa batili.

V. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi ya
C.V) yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja nar

- ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.

Vi. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo binafsi, Picha moja
ya hivi karibuni “Passport size”, nakala za vyeti vya kidato cha nne na kidato
cha sita kwa wale waliofika kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo

mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika. Viambatanisho hivyo vibanwe

sawa sawa kuondoa uwezekano wa kudondoka au kupotea.
" “Statement of Results”, hati ya matokeo

nayojitosheleza ( Detailed
najina matatu

vi.  Testmonials’, “Provisional Results
ya kidato cha nne na sita HAVITAKUBALIWA. ,

viii. Waombaji waliostafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wanakibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

iX. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa
na kudhibitishwa na Mamlaka husika (TCU na NECTA).

X. Uwasilishwaji wa taarifa na sifa za kungushi wahusika watakaobainika
watachukuliwa hatua kali za kisheria. ' I |

Xi. Waombaji wote wanatkiwa * kumbatanisha “maomb yao na nakala ya
dle ambao watakuwa

Kitambulisho cha Taifa au NIDA namba kwa w
hawajapata kitambulisho cha Taifa.
Xii. Maombi ya kazi yataanza kupokelewa tarehe 22 Agosti, 2023 hadi tarehe 04
Septemba, 2023, Saa 9:30 Alasiri.
xiii. = Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kiswahili au kingereza na
yanaweza kuwasilishwa kwa mkono katika Masjala bayana ya Mkurugenzi

Mtendaji au kwa njia ya posta kupitia anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya,
30 Bar. ya Boma'Stend,
S.L.P 170, o
45582 URAMBO - TABORA.
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Grace S. Quintine
Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya -
Urambo
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