JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS :
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)

Simu Na 2988305/2988324 Mkurugenzi Mtendaji (W)
Fax Na 2988258 S.LP 170,
ded@urambodc.go.tz , URAMBO.

tovuti: www.urambodc.go.tz TABORA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.UDC /B.2/342/1/15 Tareche: 14/03/2022

TANGAZO LA KAZI YA KUVALISHA HERENI MIFUGO KATIKA HALMASHAURI
YA WILAYA YA URAMBO

HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO INATARAJIA KUENDESHA ZOEZI LA
KUVALISHA HERENI MIFUGO (NG’OMBE, PUNDA, MBUZI NA KONDOO).

HIVYO, KAMPUNI YOYOTE YENYE SIFA NA UWEZO WA KUFANYAKAZI HII
MNAKARIBISHWA KUTUMA MAOMBI YENU.

SIFA/MASHARTI YA MUOMBAJI
i, Mzabuni awe amesajiliwa na Baraza la Veterinari - Tanzania na BRELA,
ii.  Awe na Leseni ya Biashara na Tax Clearance Certificate,
iii.  Awe na uwezo wa kuvisha hereni Ng’ombe wanaokadiriwa kufikia 121,008, Punda 257,
iv.  Awe na uwezo wa kuendesha zoezi hilo la kuvisha hereni ndani ya siku 60,
v. Awe na uwezo wa kugharamia usafiri, vifaa vya kazi, wataalamu na wadau
watakaohusika kwa viwango vya serikali,

vi.  Aweze kuvisha hereni mifugo kwa kuzingatia bei elekezi ya serikali,



vi.

viil.

X1,

Aweze kuvisha hereni mifugo kwa kuzingatia bei elekezi ya serikali,

Atatakiwa kukusanya pesa kwa njia ya kielektroniki,

Awe tayari kuilipa Halmashauri shilingi 100/~ kwa kila ng’ombe au punda
atakayevalishwa hereni na shilingi 50/- kwa mbuzi au kondoo atakaye valishwa hereni,
Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya Urambo
kwa anuani iliyopo hapo juu,

Mwisho wa maombi ni tarehe 24.03.2022 saa 4: 00 asubuhi na ufunguzi utafanyika siku
hiyo hiyo,

Ada ya maombi ni Tsh 50,000.00 italipwa kwa kutengenezewa Control number.
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