



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
(BaruazotezitemwekwaMkurugenziMtendajiWilaya)

TAREHE 03/01/2024

HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO IMEPOKEA FEDHA KUTOKA SERIKALI KUU KWAAJILI YA UJENZI WA NYUMBA YA MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA.

Mradi huu utatekelezwa kwa njia ya Nguvu Kazi (**FORCE ACCOUNT**)

Hivyo mafundi wote wenye Uwezo,Uzoefu na sifa mnakaribishwa kutuma maombi ya kufanya kazi tajwa hapo juu.

MASHARTI YA JUMLA KWA MWOMBAJI

- 1.Mwombaji/Fundi awe na namba ya kudumu ya mlipakodi 'TIN NAMBA'
- 2.Mwombaji/Fundi awe tayari kufanya kazi siku zote za wiki na pale itakapolazimika fundi atafanya kazi usiku na mchana ili kuwezesha kazi kukamilika kwa wakati.
- 3.Mwombaji/Fundi awe na elimu ya kuanzia Astashahada ya ujenzi na kuendelea.
- 4.Mwombaji /Fundi lazima aandike barua ya maombi ya kazi.
- 5.Mwombaji/Fundi awe na uwezo wa kusoma mchoro na kufanya makadirio ya mahitaji.
- 6.Mwombaji /Fundi lazima awe na uzoefu wa kujenga majengo ya serikali au taasisi na aainishe maeneo ambayo amewai kufanya kazi hiyo,pamoja na kuambatanisha nyaraka zinazothibitisha kuwa alifanya kazi hizo kwa ajili ya rejea.
- 7.Mwombaji ambaye atapata kazi atalazimika kukatwa kodi ya zuiio 5% na kodi zingine za kisheria.

8.Mwombaji/Fundi ambaye atapata kazi atalazimika kuwa na vibarua wasiopungua watano kwa kila kazi.

9.Muda wa kupokea maombi ni kuanzia saa 2.00 Asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri.

10.Mwombaji/Fundi atalazimika kulipa Tsh.20,000.00 kwa Halmashauri ya Wilaya ambayo haitarudishwa.

11.Nyaraka za zabuni zinapatikana Ofisi ya Kitengo cha Usimamizi wa Manunuzi Wilaya ya Urambo.

S.L.P 170,

URAMBO.

12.Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 12/01/2024 IJUMAA Saa 7.00 Mchana na ufunguzi utafanyika siku hiyo.Hivyo waombaji au wawakilishi mnakaribishwa kwenye tukio la ufunguzi.

13.Mwombaji lazima awe raia wa Tanzania mwenye umri wa kuanzia miaka 18 au zaidi.



Grace S.Quintine

MkurugenziMtendaji ,

HalmashauriyaWilaya

URAMBO