



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO



(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)

Simu Na 2988305/2988324
Fax Na 2988258
ded@uramboc.go.tz
tovuti: www.urambodc.go.tz

Mkurugenzi Mtendaji(W)
45582 BR.YA STENDI BOMA,
S.L.P 170 **URAMBO.**
TABORA.

Namba ya Kotesheni

LGA/122/2023/2024/NC/01-KWA AJILI YA ULINZI NA

LGA/122/2023/2024/NC/02 – KWA AJILI YA USAFI HOSPITALI YA WILAYA.

**KWA AJILI YA UTOAJI WA HUDUMA ZA ULINZI NA USAFI KATIKA
HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO.**

MWALIKO WA KOTESHENI

Tarehe 22/05/2023

**Kwa: KAMPUNI YOYOTE YA ULINZI NA KAMPUNI AU KIKUNDI CHOCHOTE
CHA USAFI**

Mwaliko huu wa Kotesheni unatokana na Tangazo la Jumla la Ununuzi (TJU)
kwa ajili ya HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO kwa Mwaka wa fedha.
2023/2024

1. Serikali ya Tanzania imetenga fedha kwa ajili ya utekelezaji wa huduma za **ULINZI** na **USAFI** katika mwaka wa fedha 2023/2024. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo zitatumika kugharamia malipo halali chini ya mkataba ambao unatolewa katika huu Mwaliko wa Kotesheni (MK).

Unakaribishwa kuwasilisha Kotesheni (Bei) kwa ajili ya utoaji huduma kama ilivyoelekezwa kwenye Maelekezo ya Mahitaji na Bei kama ilivyofafanuliwa katika **Sehemu ya Pili**.

2. Kotesheni zote zijazwe kikamilifu kwa kuainisha Namba ya Kotesheni **LGA/122/2023/2024/NC/01-KWA AJILI YA ULINZI NA LGA/122/2023/2024/NC/02 – KWA AJILI YA USAFI HOSPITALI (W)**
3. Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni **IJUMAA** YA TAREHE **05/06/2023** kabla ya **saa 7:00 mchana**. Kotesheni zitafunguliwa katika **UKUMBI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO**.
4. Kotesheni ambazo hazijawasilishwa au zilizowasilishwa katika muundo usiokubalika hazitakubaliwa wala kuzingatiwa kwa ajili ya tathmini bila kujali mazingira yoyote yale.
5. Ada ya maombi kwa kila kazi ni **Tsh.100,000/** ambayo haitarudishwa hata kama utakosa au kupata kazi na malipo yote yatafanyika kwa kutenenezewa control namba kiengo cha Uhasibu.
6. Muombaji wa kazi ya ulinzi lazima kampuni yake iwe imesajiliwa GPSA kwa mwaka wa fedha 2022/2023,na kwa Usafi kikundi lazima kiwe na usajili halali wa kisheria na kiwe hai.



ALEX A.MARANDU

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)

URAMBO

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
S.L.P. 170
URAMBO