



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



**HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO**

*(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)*

Simu Na 2988305/2988324  
Fax Na 2988258  
[ded@uramboc.go.tz](mailto:ded@uramboc.go.tz)  
tovuti: [www.urambodc.go.tz](http://www.urambodc.go.tz)

**Mkurugenzi Mtendaji(W)**  
45582 BR. YA STENDI BOMA,  
S.L.P 170 **URAMBO.**  
**TABORA.**

**Namba ya Kotesheni**

LGA/122/2022/2023/NC/01-KWA AJILI YA ULINZI NA

LGA/122/2022/2023/NC/02 – KWA AJILI YA USAFI HOSPITALI YA WILAYA.

**KWA AJILI YA UTOAJI WA HUDUMA ZA ULINZI NA USAFI KATIKA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO.**

**MWALIKO WA KOTESHENI**

Tarehe 22/06/2022

Kwa: *KAMPUNI YOYOTE YA ULINZI NA KAMPUNI AU KIKUNDI CHOCHOTE  
CHA USAFI CHENYE USAJILI WA KISHERIA.*

Mwaliko huu wa Kotesheni unatokana na Tangazo la Jumla la Ununuzi (TJU)  
kwa ajili ya HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO kwa Mwaka wa fedha.  
2022/2023

1. Serikali ya Tanzania imetenga fedha kwa ajili ya utekelezaji wa huduma za ULINZI katika mwaka wa fedha 2022/2023. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo zitatumika kugharamia malipo halali chini ya mkataba ambao unatolewa katika huu Mwaliko wa Kotesheni (MK).

Unakaribishwa kuwasilisha Kotesheni (Bei) kwa ajili ya utoaji huduma kama ilivyoelekezwa kwenye Maelekezo ya Mahitaji na Bei kama ilivyofafanuliwa katika **Sehemu ya Pili**.

2. Kotesheni zote zijazwe kikamilifu kwa kuainisha Namba ya Kotesheni  
LGA/122/2022/2023/NC/01-KWA AJILI YA ULINZI NA  
LGA/122/2022/2023/NC/02 – KWA AJILI YA USAFI HOSPITALI (W)
3. Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni **JUMANNE YA TAREHE 05/07/2022** kabla ya **saa 7:00 mchana**. Kotesheni zitafunguliwa katika UKUMBI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO.
4. Kotesheni ambazo hazijawasilishwa au zilizowasilisha katika muundo usiokubalika hazitakubaliwa wala kuzingatiwa kwa ajili ya tathmini bila kujali mazingira yoyote yale.



BARAKA M.ZIKATIMU  
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

URAMBO.  
MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
S.L.P. 170  
URAMBO